Fefasdin Fexofenadin 180mg Khánh Hòa (H/100v) Hộp To

Hộp 10 vỉ x 10 viên

4.5

    Sự kết hợp này không tồn tại.

    Nhà sản xuất

    Công ty cổ phần dược phẩm Khánh Hòa

    Nước sản xuất

    Việt Nam

    Nhóm thuốc

    Kháng Histamin, Kháng dị ứng

    Thành phần

    Sản phẩm liên quan